Samar da OEM Cikakken Na'urar Lakabi Mai Laƙa ...

1.Yawan Aiki: 100-150m/min

2.Haɗawa: Mai haɗa na'urar haɗi ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar haɗawa ta hannu guda ɗaya

3. Mutuwar Shafi: Ramin da aka yi da sandar juyawa

4.Aikace-aikace: kayan lakabin da ke manne kansa

5.Hannun FuskaTakardar Zafi/ Takardar Chrome/Takardar sana'a mai rufi da yumbu/Takardar Fasaha/PP/PET

6.Layin layiTakardar Gilashi/Fim ɗin da aka yi da silicon na PET

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Muna da niyyar fahimtar rashin ingancin da ke tattare da ƙirƙirar kuma muna samar da ayyuka masu kyau ga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don samar da Injin Laminating na Litho Flute na OEM Mai Cikakken Atomatik Mai Lakabi da Takardar Ciyarwa ta Servo, Muna nan muna ƙoƙarin ƙirƙirar hulɗar kasuwanci ta dogon lokaci tare da abokan ciniki na duniya.
Mun yi niyyar fahimtar rashin kyawun yanayi a cikin ƙirƙirar kuma mu samar da ayyuka masu kyau ga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya donInjin Laminating Takarda na China da Injin Laminating Litho, Masana'antarmu ta dage kan ƙa'idar "Inganci Farko, Ci Gaba Mai Dorewa", kuma tana ɗaukar "Kasuwanci Mai Gaskiya, Fa'idodin Juna" a matsayin burinmu na ci gaba. Duk membobi suna godiya da gaske ga duk goyon bayan tsofaffin abokan ciniki da sababbi. Za mu ci gaba da aiki tuƙuru tare da ba ku mafita da sabis mafi inganci. Na gode.

Fa'idodi

1. An sanye shi da kayan aiki na zamani, yawancin kayan aiki na sarrafawa daga manyan kamfanoni na duniya don sarrafa daidaiton masana'antu a kowane mataki.

2. Duk sassan tsakiya ana ƙera su ne da kanmu

3. Cibiyar bincike da bincike mafi girma a fannin amfani da na'urorin dumama da na'urorin zamani a yankin Asiya da Pacific

4. Tsarin ƙira da masana'antu na Turai har zuwa matakin Turai

5. Magani mai inganci don tsarin aikace-aikacen manne mai zafi mai zafi

6. Keɓance injina tare da kowane kusurwoyi kuma tsara injin bisa ga aikace-aikacen daban-daban

Abokin Ciniki

Tsarin NTH1200 na asali
微信图片_20211214112237
Muna da niyyar fahimtar rashin ingancin da ke tattare da ƙirƙirar kuma muna samar da ayyuka masu kyau ga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don samar da Injin Laminating na Litho Flute na OEM Mai Cikakken Atomatik Mai Lakabi da Takardar Ciyarwa ta Servo, Muna nan muna ƙoƙarin ƙirƙirar hulɗar kasuwanci ta dogon lokaci tare da abokan ciniki na duniya.
Samar da OEMInjin Laminating Takarda na China da Injin Laminating Litho, Masana'antarmu ta dage kan ƙa'idar "Inganci Farko, Ci Gaba Mai Dorewa", kuma tana ɗaukar "Kasuwanci Mai Gaskiya, Fa'idodin Juna" a matsayin burinmu na ci gaba. Duk membobi suna godiya da gaske ga duk goyon bayan tsofaffin abokan ciniki da sababbi. Za mu ci gaba da aiki tuƙuru tare da ba ku mafita da sabis mafi inganci. Na gode.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A bar Saƙonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.