Tun daga shekarun da suka gabata, kamfaninmu ya rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga haɓaka Tsarin Musamman don Injin Manne Mai Zafi na PUR, Injin Shafa Mai Zafi, Domin inganta ingancin taimakonmu sosai, kamfaninmu yana shigo da na'urori masu yawa na ƙasashen duniya. Maraba da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kawai ku kira ku yi tambaya!
Tun daga shekarun da suka gabata, kamfaninmu ya rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka himmatu wajen haɓakaTankin Manne Mai Aiwatarwa da Dumama na ChinaTare da duk waɗannan tallafi, za mu iya yi wa kowane abokin ciniki hidima da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban nauyi. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu ne mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.
Bango mai girman 1.40mm da hanyoyin haɗin ƙarfe kuma cibiyar injinan CNC mai ban sha'awa da niƙa suna sarrafawa tare da kyakkyawan tsari da ƙarfi mai kyau.
2. Ana gyara na'urar nada roba mai lamination da lamination ta hanyar na'urar daidaita daidaito a cikin daidaiton G2.5.
3. Babban injin: 11KW/SIEMENS Motor
4. Tsarin tuƙi: Belt ɗin daidaitawa don tuƙi na gabaɗaya
5. Tsarin dabarar jagora ta hanyar ƙarfen aluminum yana da ƙarfi da daidaito.
6. An ƙera na'urorin rollers masu sauƙi kuma masu dacewa don tsaftacewa da shigarwa.
7. Diamita na abin nadi mai jagora: 150mm.
8. Tsarin Siemens mai zaman kansa don samar da ingantaccen iko (PLC1200, allon taɓawa, inverter)
1. An sanya masabawul ɗin daidaitawar matsin lamba daban-daban na atomizationkai tsaye sama da matsayin, wanda yake da matukar dacewa don saka idanu da daidaita matsin lamba na atomization na kowane rukuni na bindiga mai feshi.
2. An tsara shi da wanina'urar dumama mai zaman kanta mai zaman kanta mai karkace iska, wanda shine tasirin zaren feshi mai siffar "Z".
3. Babban aiki mai saurirage yawan carbonation da sauran abubuwan da ke cikinsa yana da matukar muhimmanci.
♦ An haɗa shi da kayan aiki na zamani, yawancin kayan aikin sarrafawa daga manyan kamfanoni na duniya don sarrafa daidaiton masana'antu a kowane mataki.
♦ Duk sassan tsakiya ana ƙera su ne da kanmu
♦ Cibiyar bincike da bincike da cibiya mafi cikakken bayani game da tsarin amfani da zafi mai narkewa a masana'antar yankin Asiya da Pacific
♦ Tsarin ƙira da masana'antu na Turai har zuwa matakin Turai tare da takardar shaidar CE
♦ Magani mai inganci don tsarin aikace-aikacen manne mai zafi mai narkewa
♦ Keɓance injina tare da kowane kusurwoyi kuma tsara injin bisa ga aikace-aikacen daban-daban


Tun daga shekarun da suka gabata, kamfaninmu ya rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga haɓaka Tsarin Musamman don Injin Manne Mai Zafi na PUR, Injin Shafa Mai Zafi, Domin inganta ingancin taimakonmu sosai, kamfaninmu yana shigo da na'urori masu yawa na ƙasashen duniya. Maraba da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kawai ku kira ku yi tambaya!
Tsarin Musamman donTankin Manne Mai Aiwatarwa da Dumama na ChinaTare da duk waɗannan tallafi, za mu iya yi wa kowane abokin ciniki hidima da samfuri mai inganci da jigilar kaya akan lokaci tare da babban nauyi. Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu ne mafi kyau ba, amma muna ƙoƙarin mu zama abokin tarayya nagari.