Kamfanin Kakin Kwarewa na China

1. Mai sarrafa zafin jiki na na'urar narkewa yana daaikin daidaita kai na PID

2. Tsarin jagorar yanar gizo na EPC tare da na'urar gano hoto,Daidaito: ±1mm

3. Tsarin sarrafa tashin hankali na Siemens vector converter,gane babban iko mai mahimmanci na kusa-madauki


  • :
  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Kullum muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Sarki". Mun himmatu wajen isar da kayayyaki da mafita masu inganci masu kyau ga abokan cinikinmu, isar da kaya cikin sauri da kuma ayyuka masu ƙwarewa ga ƙwararrun masana'antar kakin zuma ta China, A taƙaice, lokacin da kuka zaɓe mu, kuna zaɓar rayuwa mai kyau. Barka da zuwa sashen masana'antarmu kuma ku yi maraba da samun ku! Don ƙarin tambayoyi, ku tuna kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
    Kullum muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Daraja". Mun himmatu wajen isar da kayayyaki da mafita masu inganci masu araha, isar da sauri da kuma ayyuka masu ƙwarewa ga abokan cinikinmu.Injin Shafa Mai Zafi da Kakin Shafi na ChinaMuna tabbatar wa jama'a cewa haɗin gwiwa, yanayin cin nasara a matsayin ƙa'idarmu, muna bin falsafar samun rayuwa ta hanyar inganci, ci gaba da haɓaka ta hanyar gaskiya, da gaske muna fatan gina kyakkyawar dangantaka da ƙarin abokan ciniki da abokai, don cimma yanayi mai nasara da wadata ta gama gari.

    Shugaban Shafi

    1. Na'urar NDC mai rami mai juyawa, faɗin shafi 1590mm.

    2. Motar mutum ɗaya mai nauyin 0.75KW tana juyawa ø10mm sandar ramin.

    3. Tsarin tsarin dumama aluminum na waje don injin rami na iya hana carbonation daga zafin jiki mai yawa na gida.

    4. An sanya shi da na'urar tacewa wadda za ta iya inganta ingancin shafi.

    5. Na'urar turawa da aka ɗora a kan layin dogo wadda silinda mai numfashi da kuma bawul ɗin sarrafa matsin lamba ke jagoranta an yi amfani da ita wajen ɗaukar murfin, wanda ya fi ƙarfi, daidaito da kuma dacewa don daidaitawa gaba ko baya da sama ko ƙasa.

    6. An sanya farantin manne a ƙarƙashin manne don guje wa zubar da ruwan manne a kan na'urar jagora bayan an rufe.

    Fa'idodi:

    Sarrafa tashin hankali:

    Kula da tashin hankali na hutawa: Tsarin sarrafa tashin hankali na Siemens vector converter. Na'urar firikwensin kusurwa tana gano tashin hankali (na'urar rawa/ silinda diaphragm/ bawul mai daidaito), don daidaita saurin motar Siemens da kuma sarrafa madauri mai mahimmanci.

    Jagorar Yanar Gizo:

    Sarrafa gefen don hutawa: Tsarin jagorar yanar gizo na EPC tare da na'urar gano hoto. Kewayon yanar gizo: ±75mm, Daidaito: ±1mm.

    Sake juyawa:

    Na'urar canza kayan aiki ta atomatik, yankewa da haɗa kayan aiki ta atomatik wanda zai iya inganta ingantaccen samarwa, rage yawan tarkace da ƙarfin aiki.

    Na'urar narkewar NDC:

    Babban iko mai zaman kansa mai zaman kansa da ƙararrawa ta Laifi ga Tanki, Tiyo.

    Mai sarrafa zafin jiki yana da aikin daidaita PID da kansa, yi amfani da PT100 azaman firikwensin, kwanciyar hankali na sarrafa zafin jiki: ± 1.0℃.

    Bawul ɗin Reflux zai iya daidaita matsin lamba mai mannewa, kare bututu da famfon gear.

    Bidiyo

    Abokan ciniki

    Kullum muna bin ƙa'idar "Inganci da farko, Babban Sarki". Mun himmatu wajen isar da kayayyaki da mafita masu inganci masu kyau ga abokan cinikinmu, isar da kaya cikin sauri da kuma ayyuka masu ƙwarewa ga ƙwararrun masana'antar kakin zuma ta China, A taƙaice, lokacin da kuka zaɓe mu, kuna zaɓar rayuwa mai kyau. Barka da zuwa sashen masana'antarmu kuma ku yi maraba da samun ku! Don ƙarin tambayoyi, ku tuna kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
    Ƙwararrun ƙasar SinInjin Shafa Mai Zafi da Kakin Shafi na ChinaMuna tabbatar wa jama'a cewa haɗin gwiwa, yanayin cin nasara a matsayin ƙa'idarmu, muna bin falsafar samun rayuwa ta hanyar inganci, ci gaba da haɓaka ta hanyar gaskiya, da gaske muna fatan gina kyakkyawar dangantaka da ƙarin abokan ciniki da abokai, don cimma yanayi mai nasara da wadata ta gama gari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A bar Saƙonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.