Kayayyaki
-
Injin Laminating na Tace Carbon Mai Kunnawa na NTH1750 (Tsarin Asali)
1. Yawan Aiki:3~15m/min
2. Haɗawa:Mai ɗaure shaft guda ɗaya da hannu/Mai ɗaure shaft guda ɗaya da hannu
3. Mutuwar Shafi:Gun Fesa Fiber na Servo
4. Nau'in Manne:PO, PUR, EVA manne
5. Aikace-aikace:Matatar Iska
6. Kayan aiki:Ba a saka ba, Barbashin Carbon da aka kunna, PET Ba a saka ba
-
Na'urar Shafawa ta Silikon UV ta NTH1700 (Cikakken atomatik)
1. Yawan Aiki:200m/min
2. Haɗawa:Shafts biyu na turret masu haɗa kai ta atomatik/Shafts biyu na turret masu haɗa kai ta atomatik
3. Mutuwar Shafi:Rufin nadi mai 5
4.Nau'in Manne:Silikon UV
5. Aikace-aikace:Fim ɗin Fim, Takardar Fim ɗin Fim
6. Kayan aiki:Takarda, Fim ɗin PE
-
NTH2600 Na'urar Shafawa da Laminating Mai Aiki Da Yawa Mai Zafi da Yawa
1.Yawan Aiki: mita 150/minti
2.Haɗawa: Mai haɗa na'urar sanyaya ...
3.Mathod na Shafawa: Ruwan Rufi na Anilox
4.Aikace-aikace: masana'antar marufi da bugawa, masana'antar gini; masana'antar yadi
5. Nauyin shafi: 5gsm-50gsm
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1700 (Tef ɗin Likita na Zinc Oxide)
1. Yawan Aiki:100~150m/min
2. Haɗawa:Mai haɗa na'urar haɗi ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar juyawa ta hannu guda ɗaya
3. Mutuwar Shafi:Ramin mutu
4. Aikace-aikace:Tef ɗin Likita
5. Kayan aiki:Ma'adanin auduga wanda ba a saka ba na likitanci
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH400 (Facin Magani)
1.Yawan Aiki:5-30m/min
2. Haɗawa:Haɗawa da hannu guda ɗaya don fim ɗin PET silicone/Hanyar cirewa ta atomatik don masana'anta mai laushi /Hanyar sake haɗa shaft biyu ta turret ta atomatik
3. Mutuwar Shafi:Ramin ya mutu/ Ramin ya mutu tare da sandar juyawa
4. Aikace-aikace:Filastar magani; Filastar ganye
5. Kayan aiki:Yadin roba, fim ɗin silicone na PET, takarda mai silicone
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1200 (Tef ɗin Likita)
1. Yawan Aiki:10-150m/min
2. Haɗawa:Shaft ɗaya (ikon sarrafa mota) cirewa/Shaft ɗaya (ikon sarrafa mota) sake juyawa
3. Mutuwar Shafi:Ramin mutu
4. Aikace-aikace:Tef ɗin Likita
5. Kayan aiki:Takardar da ba a saka ba ta likita, Nama, Yadin Auduga, PE, PU, Takardar Silikon
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1000 (Facin Ganye)
1. Yawan Aiki:5-30m/min
2. Haɗawa:Mai cire na'urar cire na'urar canza na'urar canzawa ta atomatik/Mai sake kunna na'urar canza na'urar canzawa ta atomatik, saiti 2
3. Mutuwar Shafi:Ramin ya mutu/ Ramin ya mutu tare da sandar juyawa
4. Aikace-aikace:Filastar ganye
5. Kayan aiki:Yadin roba, fim ɗin silicone na PET, takarda mai silicone
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH700 (Facin Gel)
1. Yawan Aiki:2-10m/min
2. Haɗawa:Shaft guda ɗaya da hannu mai ɗaurewa / Yanke shi da bel ɗin mai ɗaukar kaya mai juyawa
3.Mutuwar Shafi:Rufin abin nadi na Anilox
4. Aikace-aikace:Gel Plaster
5. Kayan aiki:Fim ɗin silicone na PET wanda ba a saka ba, yadi mai laushi
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH700 (Facin Magani)
1. Yawan Aiki:5-30m/min
2. Haɗawa:Mai ɗaurewa da hannu mai aiki ɗaya/Mai ɗaurewa da hannu mai amfani ...
3. Mutuwar Shafi:Ramin ya mutu/ Ramin ya mutu tare da sandar juyawa
4. Aikace-aikace:Filastar magani
5. Kayan aiki:Yadin roba, fim ɗin silicone na PET, takarda mai silicone
-
Injin Laminating na NTH1750 Mai Zafi (Ba tare da Shaft ba)
1. Yawan Aiki: 250-300m/min
2. Haɗawa: Unwinder na Haɗawa da Manual ba tare da Shaft ba/Shafts Biyu Mai Haɗawa ta atomatik
3. Mutuwar Shafi: Rufin Mutu Mai Numfashi
4. Aikace-aikaceKayan aikin likita da kayan zane na keɓewa; Kayan aikin katifa na likita (famfo); labulen tiyata; Labulen bayan gida na yadi
5. Kayan AikiFim ɗin PE mai numfashi: Spunbond mara sakawa;
-
Na'urar Shafawa Mai Zafi ta NTH1750
1. Yawan Aiki: 250-300m/min
2. Haɗawa: Haɗawa da Manual Station guda ɗaya Unwinder/Shafts Biyu Haɗawa da Manual Rewinder
3. Mutuwar Shafi: Rufin Mutu Mai Numfashi
4. Aikace-aikaceKayan aikin likita da kayan zane na keɓewa; Kayan aikin katifa na likita (famfo); labulen tiyata; Labulen bayan gida na yadi
5. Kayan AikiFim ɗin PE mai numfashi: Spunbond mara sakawa;
-
Injin NTH2600 Mai Zafi Mai Narkewa
1.Matsakaicin Yawan Aiki: mita 300/min
2.Haɗawa: Turret Auto Splicing Unwinder / Double Shafts Double Splicing Rewinder
3.Mutuwar Shafi: Rufin Mutu Mai Numfashi
4.Aikace-aikaceKayan aikin likita da kayan zane na keɓewa; Kayan aikin katifa na likita (famfo); labulen tiyata; Labulen bayan gida na yadi
5.Kayan AikiFim ɗin PE mai numfashi: Spunbond mara sakawa;