Shahararren Tsarin Injin Shafawa Mai Aiki Da Yawa don Injin Yin Tef na BOPP

1.Aikace-aikace: Tef ɗin BOPP

2.Kayan Aiki: Fim ɗin BOPP

3.Yawan Aiki: 100-150m/min

4.Haɗawa: Mai haɗa na'urar haɗi ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar haɗawa ta hannu guda ɗaya

5.Mutuwar Shafi: Ramin da aka yi da sandar juyawa

 

 

 


  • :
  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Kamfaninmu yana yi wa duk masu amfani da kayayyaki na farko da kuma mafi gamsuwar sabis bayan sayarwa. Muna maraba da abokan cinikinmu na yau da kullun da sababbi don shiga cikin Shahararren Tsarin Zane don Injin Shafawa Mai Aiki da yawa don Injin Yin Tape na BOPP, Muna neman yin aiki tare da duk masu siye daga gida da ƙasashen waje. Bugu da ƙari, gamsuwar abokin ciniki ita ce burinmu na har abada.
    Kamfaninmu yana yi wa duk masu amfani da kayayyaki na farko alƙawarin da kuma mafi gamsuwar sabis bayan sayarwa. Muna maraba da abokan cinikinmu na yau da kullun da sababbi su kasance tare da mu donInjin Tef ɗin Bopp na China da Injin Tef ɗin TakardaTare da kayayyaki masu inganci, kyakkyawan sabis, isar da kaya cikin sauri da kuma mafi kyawun farashi, mun sami yabo sosai daga abokan cinikin ƙasashen waje. An fitar da kayayyakinmu zuwa Afirka, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya da sauran yankuna.

    Siffofi

    ♦ Gyaran fuska: Mai tsabtace yanar gizo/Mai maganin Corona/Mai kawar da cutar a tsaye
    ♦ Komawa baya: Mai kawar da kai tsaye
    ♦ Mai sassauta na'urar da ke haɗa tashohin hannu guda ɗaya
    ♦ Mai juyawar juyawa ta tashar guda ɗaya da hannu
    ♦ Tsarin Kula da Tashin Hankali na Sauke Iska/Ja da Baya
    ♦ Na'urar Naɗawa/Na'urar Sanyaya Jiki
    ♦ Sarrafa Gefen
    ♦ Shafi da Laminating
    ♦ Tsarin Kula da Siemens PLC
    ♦ Injin Narke Mai Zafi

    An tsara wannan injin ta hanyar kimiyya da hankali don sauƙin gyarawa da haɓakawa tare da kyakkyawan inganci, kuma ana iya keɓance shi gwargwadon buƙatun abokin ciniki.

    fa'idodi

    • Aiki mai sauƙi da ƙarancin hayaniya na tsarin tuƙi.
    • Shigarwa mai sauƙi da sauri saboda daidaitattun kayan haɗin.
    • Daidaita murfin gaba ko baya a hankali, da ƙarfi da dacewa tare da takamaiman ƙira
    • Yana hana lalacewa, yana hana yanayin zafi mai yawa da kuma juriya ga nakasa ta hanyar amfani da kayan musamman na mayafin rufewa.
    • Tsarin kimiyya da dabaru don tabbatar da cewa rufin yana da zafi sosai kuma daidai da rufin.
    • Tsarin jagorar yanar gizo mai inganci tare da takamaiman na'urar ganowa.
    • Garantin tsaro ga masu aiki & cikin sauƙi tare da na'urar kariya da aka sanya a kowane matsayi na maɓalli

    Fa'idodin NDC

    1. An sanye shi da kayan aiki na zamani, yawancin kayan aiki na sarrafawa daga manyan kamfanoni na duniya don sarrafa daidaiton masana'antu a kowane mataki.
    2. Duk sassan tsakiya ana ƙera su ne da kanmu
    3. Cibiyar bincike da bincike mafi girma a fannin amfani da na'urorin dumama da na'urorin zamani a yankin Asiya da Pacific
    4. Tsarin ƙira da masana'antu na Turai har zuwa matakin Turai
    5. Magani mai inganci don tsarin aikace-aikacen manne mai zafi mai zafi
    6. Keɓance injina tare da kowane kusurwoyi kuma tsara injin bisa ga aikace-aikacen daban-daban

    Bidiyo

    Abokan ciniki

    Kamfaninmu yana yi wa duk masu amfani da kayayyaki na farko da kuma mafi gamsuwar sabis bayan sayarwa. Muna maraba da abokan cinikinmu na yau da kullun da sababbi don shiga cikin Shahararren Tsarin Zane don Injin Shafawa Mai Aiki da yawa don Injin Yin Tape na BOPP, Muna neman yin aiki tare da duk masu siye daga gida da ƙasashen waje. Bugu da ƙari, gamsuwar abokin ciniki ita ce burinmu na har abada.
    Shahararren Tsarin GaggawaInjin Tef ɗin Bopp na China da Injin Tef ɗin TakardaTare da kayayyaki masu inganci, kyakkyawan sabis, isar da kaya cikin sauri da kuma mafi kyawun farashi, mun sami yabo sosai daga abokan cinikin ƙasashen waje. An fitar da kayayyakinmu zuwa Afirka, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya da sauran yankuna.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A bar Saƙonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.