Samar da tef ɗin likita
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1700 (Tef ɗin Likita na Zinc Oxide)
1. Yawan Aiki:100~150m/min
2. Haɗawa:Mai haɗa na'urar haɗi ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar juyawa ta hannu guda ɗaya
3. Mutuwar Shafi:Ramin mutu
4. Aikace-aikace:Tef ɗin Likita
5. Kayan aiki:Ma'adanin auduga wanda ba a saka ba na likitanci
-
Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1200 (Tef ɗin Likita)
1. Yawan Aiki:10-150m/min
2. Haɗawa:Shaft ɗaya (ikon sarrafa mota) cirewa/Shaft ɗaya (ikon sarrafa mota) sake juyawa
3. Mutuwar Shafi:Ramin mutu
4. Aikace-aikace:Tef ɗin Likita
5. Kayan aiki:Takardar da ba a saka ba ta likita, Nama, Yadin Auduga, PE, PU, Takardar Silikon