Hannun Jari Mai Lakabi

  • Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1200 (yanayin asali)

    Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1200 (yanayin asali)

    1.Yawan Aiki: 100-150m/min

    2.Haɗawa: Mai haɗa na'urar haɗi ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar haɗawa ta hannu guda ɗaya

    3. Mutuwar Shafi: Ramin da aka yi da sandar juyawa

    4.Aikace-aikace: kayan lakabin da ke manne kansa

    5.Hannun FuskaTakardar Zafi/ Takardar Chrome/Takardar sana'a mai rufi da yumbu/Takardar Fasaha/PP/PET

    6.Layin layiTakardar Gilashi/Fim ɗin da aka yi da silicon na PET

     

  • Na'urar Shafawa Mai Zafi ta NTH1200 (Cikakken atomatik)

    Na'urar Shafawa Mai Zafi ta NTH1200 (Cikakken atomatik)

    1. Yawan Aiki: 250-300m/min

    2. Haɗawa:Mai Haɗa Turret ta atomatik / Mai Haɗa Turret ta atomatik

    3.Mutuwar Shafi: Ramin Mutuwa Tare da sandar Rotary

    4. Aikace-aikace: Hannun Jari Mai Mannewa Kan Kai

    5. Hannun fuska:Takardar Zafi/ Takardar Chrome/Takardar Sana'a Mai Rufi/Takardar Fasaha/PP/PET

    6.Layin layi:Takardar Gilashi/Fim ɗin Silikon da aka yi da Pet

  • Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1200 (Semi-auto)

    Injin Shafawa Mai Zafi Na NTH1200 (Semi-auto)

    1. Yawan Aiki: 200-250m/min

    2. Haɗawa: Mai haɗa na'urar ɗaurewa ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar juyawa ta atomatik ta Turret

    3.Mutuwar Shafi: Ramin da aka yi da sandar juyawa

    4. Aikace-aikace: kayan lakabin da ke manne kansa

    5. Hannun fuskaTakardar Zafi/ Takardar Chrome/Takardar sana'a mai rufi da yumbu/Takardar Fasaha/PP/PET

    6. Layin layiTakardar Gilashi/Fim ɗin da aka yi da silicon na PET

  • Na'urar Shafawa Mai Zafi ta NTH500 NDC

    Na'urar Shafawa Mai Zafi ta NTH500 NDC

    1.Yawan Aiki: 100-150m/min

    2.Haɗawa: Mai haɗa na'urar haɗi ta hannu guda ɗaya/Mai haɗa na'urar haɗawa ta hannu guda ɗaya

    3.Mutuwar Shafi: Ramin da aka yi da sandar juyawa

    4.Aikace-aikace: kayan lakabin da ke manne kansa

    5.Hannun FuskaTakardar Zafi/ Takardar Chrome/Takardar sana'a mai rufi da yumbu/Takardar Fasaha/PP/PET

    6.Layin layiTakardar Gilashi/Fim ɗin da aka yi da silicon na PET

A bar Saƙonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.