Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Tsarin Manna Mai Mota Kayan Aiki Tsarin Manna Mai Aiki da Kai

1.Maimaita dumama da niƙa mai kyau na ƙirar kan shafi:

ƙarfafa kwanciyar hankali na mutu, ingantaccen shafi da kuma guje wa nakasar mutu da aka haifar

2.Tsarin kayan dumama na waje na aluminum alloy don ramin mutu:

hana carbonation daga yanayin zafi mai yawa na gida

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Mayar da hankali kan mu koyaushe shine ƙarfafawa da haɓaka kyakkyawan sabis na mafita na yanzu, a halin yanzu, ƙirƙirar sabbin samfura akai-akai don biyan buƙatun abokan ciniki na musamman na Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Kayan Aikin Tsarin Manne Mai ...
Hankalinmu koyaushe shine haɓaka da haɓaka kyakkyawan sabis na mafita na yanzu, a halin yanzu muna haɓaka sabbin samfura akai-akai don biyan buƙatun abokan ciniki na musammanInjin Rarraba Manna na China guda 2 da Injin ManneBarka da zuwa ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu, akwai kayayyaki daban-daban da aka nuna a ɗakin nunin mu waɗanda za su cika tsammaninku, a halin yanzu, idan kun dace ku ziyarci gidan yanar gizon mu, ma'aikatan tallace-tallace za su yi ƙoƙarinsu don samar muku da mafi kyawun sabis.

Na'urar Sauke Iska

1. Tasha ɗaya, mai hutawa a tsakiya tare da tsarin ɗagawa na hydraulic.

2. Matsakaicin diamita na kwancewa: φ1200mm

3. Shaft mai sassautawa: Shaft mai faɗaɗa iska guda 1, 1 don amfani da shi, don diamita na ciki na takarda 76mm (inci 3).

4. Kula da tashin hankali na hutawa:

Tsarin sarrafa tashin hankali na Siemens na Jamus.

Na'urar firikwensin kusurwa tana gano tashin hankali (na'urar rawa/ Silinda diaphragm ta Japan Fujikura/ bawul ɗin Japan SMC mai daidaito),don daidaita saurin motar Siemens da kuma samun iko mai mahimmanci na kusa-da-maɓalli.

5. Kula da gefen don hutawa:Tsarin jagorar yanar gizo na EPC tare da na'urar gano hoto ta lantarki.

6. Kewayon yanar gizo: ±75mm, Daidaito: ±1mm.

Shugaban Shafi

1. Kan shafi: NDC slot mutu tare da sandar juyawa. Matsakaicin faɗin shafi mai mannewa 1090mm

2. Motar mutum ɗaya mai nauyin 0.75 KW, tana tuƙa sandar juyawa ɗaya mai girman ø10mm na mashin rami.

3.Tsarin kayan dumama na aluminum na wajedon ramin rami na iya hana carbonation daga zafin jiki mai yawa na gida.

4. An shigar da na'urar tacewa wadda za ta iyainganta ingancin shafi.

5. Na'urar turawa da aka ɗora a kan layin dogo wacce silinda mai numfashi da bawul ɗin sarrafa matsin lamba ke jagorantaan yi amfani da murfin da aka yi da shi, wanda ya fi ƙarfi, daidaito kuma ya fi dacewa don daidaitawa gaba ko baya da sama ko ƙasa.

6. An sanya faranti ɗaya a ƙarƙashin mayafin ramin don guje wa zubar da ruwan manne a kan na'urar jagora bayan an rufe.

7. Banda sandunan dumama a kan shafi, akwaifarantin dumama na sama da farantin dumama na ƙasa, don yin yanayin aiki mai karko don cikakken kan shafi, don ganin ingancin shafi mai karko a samarwa.

8. Maimaita dumama da niƙa mai kyau na kan shafi, don ƙarfafa kwanciyar hankali na marufin da kuma yin ingantaccen shafi, guje wa lalacewar marufin da faɗaɗa zafi da sanyi ke haifarwa a cikin samarwa, wanda zai shafi ingancin shafi.

Fa'idodi

1. An sanye shi da kayan aiki na zamani, yawancin kayan aiki na sarrafawa daga manyan kamfanoni na duniya don sarrafa daidaiton masana'antu a kowane mataki.

2. Duk sassan tsakiya ana ƙera su ne da kanmu

3. Cibiyar bincike da bincike mafi girma a fannin amfani da na'urorin dumama da na'urorin zamani a yankin Asiya da Pacific

4. Tsarin ƙira da masana'antu na Turai har zuwa matakin Turai

5. Magani mai inganci don tsarin aikace-aikacen manne mai zafi mai zafi

6. Keɓance injina tare da kowane kusurwoyi kuma tsara injin bisa ga aikace-aikacen daban-daban

Abokin Ciniki

Tsarin NTH1200 na asali
微信图片_20211214112237
Mayar da hankali kan mu koyaushe shine ƙarfafawa da haɓaka kyakkyawan sabis na mafita na yanzu, a halin yanzu, ƙirƙirar sabbin samfura akai-akai don biyan buƙatun abokan ciniki na musamman na Sabbin Kayayyaki Masu Zafi Kayan Aikin Tsarin Manne Mai ...
Sabbin Kayayyaki Masu ZafiInjin Rarraba Manna na China guda 2 da Injin ManneBarka da zuwa ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu, akwai kayayyaki daban-daban da aka nuna a ɗakin nunin mu waɗanda za su cika tsammaninku, a halin yanzu, idan kun dace ku ziyarci gidan yanar gizon mu, ma'aikatan tallace-tallace za su yi ƙoƙarinsu don samar muku da mafi kyawun sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A bar Saƙonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.