Matatun Kayan Tace
-
Injin Laminating na Tace Carbon Mai Kunnawa na NTH1750 (Tsarin Asali)
1. Yawan Aiki:3~15m/min
2. Haɗawa:Mai ɗaure shaft guda ɗaya da hannu/Mai ɗaure shaft guda ɗaya da hannu
3. Mutuwar Shafi:Gun Fesa Fiber na Servo
4. Nau'in Manne:PO, PUR, EVA manne
5. Aikace-aikace:Matatar Iska
6. Kayan aiki:Ba a saka ba, Barbashin Carbon da aka kunna, PET Ba a saka ba
-
Injin laminating na NTH2600 mai zafi
1. Yawan Aiki: 100-150m/min
2. Haɗawa: Unwinder ɗin Haɗawa Mara Shaftless/ Mai Haɗawa ta atomatik
3. Mutuwar Shafi: Rufin Feshi na Fiber
4. Aikace-aikace: Kayan Tace
5. Kayan Aiki: Narkewa-Blown Ba a saka ba; PET Ba a saka ba
-
Na'urar Laminating Mai Zafi ta NTH1600
1. Yawan Aiki: 100-150m/min
2. Haɗawa: Turret Atomatik Splicing Unwinder/Double Shafts Spling Rewinder Atomatik
3. Mutuwar Shafi: Rufin Feshi na Fiber
4. Aikace-aikace: Kayan Tace
5. Kayan Aiki: Narkewa-Blown Ba a saka ba; PET Ba a saka ba
-
Injin laminating mai narke mai zafi na NTH1750
1. Yawan Aiki: 100-150m/min
2. Haɗawa: Haɗawa da Manhajar Tasha Ɗaya/Haɗawa da Manhajar Tasha Ɗaya
3. Mutuwar Shafi: Rufin Feshi na Fiber
4. Aikace-aikace: Kayan Tace
5. Kayan Aiki: Narkewa-Blown Ba a saka ba; PET Ba a saka ba