Masana'anta kai tsaye tana samar da EPE XLPE EVA Kumfa Takardar Manne Mai Zafi Ta atomatik a China

1. Mai sarrafa zafin jiki na na'urar narkewa yana daaikin daidaita kai na PID

2. Tsarin jagorar yanar gizo na EPC tare da na'urar gano hoto,Daidaito: ±1mm

3. Tsarin sarrafa tashin hankali na Siemens vector converter,gane babban iko mai mahimmanci na kusa-madauki


  • :
  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Inganci mai inganci da kuma kyakkyawan matsayin maki mai kyau su ne ƙa'idodinmu, waɗanda za su taimaka mana a matsayi mafi girma. Bisa la'akari da ƙa'idar "inganci da farko, mafi girma ga masu amfani" don Masana'antu Kai tsaye suna samar da EPE XLPE EVA Kumfa Paper Automatic Hot Melt Manne Machine China, Za mu yi ƙoƙari sosai don taimaka wa masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma ƙirƙirar haɗin gwiwa mai fa'ida da cin nasara a tsakaninmu. Muna jiran haɗin gwiwarku na gaskiya.
    Ingancin inganci mai inganci da kuma kyakkyawan matsayin maki na bashi sune ƙa'idodinmu, waɗanda zasu taimaka mana a matsayi mafi girma. Bin ƙa'idar "inganci da farko, fifikon mabukaci" donInjin Manne Mai Zafi da Manne Mai Laminating na ChinaAbin da Ya Kamata Ku Samu Shi Ne Muke Bi. Mun tabbata cewa mafitarmu za ta kawo muku inganci mai kyau. Kuma yanzu da gaske muna fatan haɓaka abota da ku daga ko'ina cikin duniya. Mu haɗa hannu don yin aiki tare da fa'idodin juna!

    Shugaban Shafi

    1. Na'urar NDC mai rami mai juyawa, faɗin shafi 1590mm.

    2. Motar mutum ɗaya mai nauyin 0.75KW tana juyawa ø10mm sandar ramin.

    3. Tsarin tsarin dumama aluminum na waje don injin rami na iya hana carbonation daga zafin jiki mai yawa na gida.

    4. An sanya shi da na'urar tacewa wadda za ta iya inganta ingancin shafi.

    5. Na'urar turawa da aka ɗora a kan layin dogo wadda silinda mai numfashi da kuma bawul ɗin sarrafa matsin lamba ke jagoranta an yi amfani da ita wajen ɗaukar murfin, wanda ya fi ƙarfi, daidaito da kuma dacewa don daidaitawa gaba ko baya da sama ko ƙasa.

    6. An sanya farantin manne a ƙarƙashin manne don guje wa zubar da ruwan manne a kan na'urar jagora bayan an rufe.

    Fa'idodi:

    Sarrafa tashin hankali:

    Kula da tashin hankali na hutawa: Tsarin sarrafa tashin hankali na Siemens vector converter. Na'urar firikwensin kusurwa tana gano tashin hankali (na'urar rawa/ silinda diaphragm/ bawul mai daidaito), don daidaita saurin motar Siemens da kuma sarrafa madauri mai mahimmanci.

    Jagorar Yanar Gizo:

    Sarrafa gefen don hutawa: Tsarin jagorar yanar gizo na EPC tare da na'urar gano hoto. Kewayon yanar gizo: ±75mm, Daidaito: ±1mm.

    Sake juyawa:

    Na'urar canza kayan aiki ta atomatik, yankewa da haɗa kayan aiki ta atomatik wanda zai iya inganta ingantaccen samarwa, rage yawan tarkace da ƙarfin aiki.

    Na'urar narkewar NDC:

    Babban iko mai zaman kansa mai zaman kansa da ƙararrawa ta Laifi ga Tanki, Tiyo.

    Mai sarrafa zafin jiki yana da aikin daidaita PID da kansa, yi amfani da PT100 azaman firikwensin, kwanciyar hankali na sarrafa zafin jiki: ± 1.0℃.

    Bawul ɗin Reflux zai iya daidaita matsin lamba mai mannewa, kare bututu da famfon gear.

    Bidiyo

    Abokan ciniki

    Inganci mai inganci da kuma kyakkyawan matsayin maki mai kyau su ne ƙa'idodinmu, waɗanda za su taimaka mana a matsayi mafi girma. Bisa la'akari da ƙa'idar "inganci da farko, mafi girma ga masu amfani" don Masana'antu Kai tsaye suna samar da EPE XLPE EVA Kumfa Paper Automatic Hot Melt Manne Machine China, Za mu yi ƙoƙari sosai don taimaka wa masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma ƙirƙirar haɗin gwiwa mai fa'ida da cin nasara a tsakaninmu. Muna jiran haɗin gwiwarku na gaskiya.
    Samar da kayayyaki kai tsaye daga masana'antaInjin Manne Mai Zafi da Manne Mai Laminating na ChinaAbin da Ya Kamata Ku Samu Shi Ne Muke Bi. Mun tabbata cewa mafitarmu za ta kawo muku inganci mai kyau. Kuma yanzu da gaske muna fatan haɓaka abota da ku daga ko'ina cikin duniya. Mu haɗa hannu don yin aiki tare da fa'idodin juna!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • A bar Saƙonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana.